Thu hồi đất để cho Công ty Cổ phần Tổng Công ty Sông Gianh thuê để thực hiện dự án: Khai thác mỏ than bùn tại thị trấn Diên Sanh, huyện Hải Lăng (đợt 2)
Thứ ba - 16/07/2024 09:53
Ngày 15/7/2024, UBND tỉnh đã ban hành Quyết định số 1720/QĐ-UBND về việc thu hồi đất để cho Công ty Cổ phần Tổng Công ty Sông Gianh thuê để thực hiện dự án: Khai thác mỏ than bùn tại thị trấn Diên Sanh, huyện Hải Lăng (đợt 2)... (chi tiết văn bản)